บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS

ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS

Singl Mode16 Ports Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS
Singl Mode16 Ports Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS Singl Mode16 Ports Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS Singl Mode16 Ports Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS Singl Mode16 Ports Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS

ภาพใหญ่ :  Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: JUNPU
ได้รับการรับรอง: ROHS, CE, CCC
หมายเลขรุ่น: 1x16

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษมาตรฐานที่แข็งแกร่ง
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 10 วันทำการขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, บัตรเครดิตผ่านอาลีบาบา
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC, FC, LC, เซนต์ Ferrule End-face: พีซี, UPC, APC
ประเภทเส้นใย: G652D G657A1 G657A2 โหมดไฟเบอร์: Singlmode
บรรจุภัณฑ์: ท่อเหล็ก ABS โครงสร้าง: 1x16
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแยกสัญญาณออปติก 16 พอร์ต
แสงสูง:

fiber optic plc splitter

,

plc optical splitter

Junpu 16 พอร์ต Fiber Optic Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS

 

คำอธิบาย:

  • ตัวแยกใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์จัดการพลังงานแสงประเภทหนึ่งที่ประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงของซิลิกา
  • มีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นที่ใช้งานได้กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดีและใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย PON เพื่อให้เกิดการแยกกำลังสัญญาณออปติก

 

ลักษณะเฉพาะ:

  • ใช้เหล็กกล้าไร้สนิมที่มีความแข็งแรงสูงผ่านการทดสอบการพ่นเกลือ
  • แกน Ferrule น้อยกว่า 0.5um
  • ใช้วัตถุดิบใหม่ 100% ปฏิบัติตาม ROHS
  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การออกแบบที่กะทัดรัด PDL ต่ำ
  • ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณที่ดี
  • ความยาวคลื่นที่ใช้งานได้กว้าง: ตั้งแต่ 1260nm ถึง 1650nm
  • อุณหภูมิในการทำงานกว้าง: ตั้งแต่ -40 ℃ถึง 85 ℃

 

ใบสมัคร:

  • ไฟเบอร์ไปยังจุด (FTTX)
  • ไฟเบอร์สู่บ้าน (FTTH)
  • เครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ (PON, GEPON)
  • เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
  • เคเบิลทีวี (CATV)
  • อุปกรณ์ทดสอบ

 

สเปค:


ตารางที่ 1 - 1 × N PLC Fiber Splitter

พารามิเตอร์ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (นาโนเมตร) 1260 ~ 1650
ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าระบุ
การสูญเสียการแทรก (dB) (เกรด P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
การสูญเสียความสม่ำเสมอ (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
การสูญเสียกลับ (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์ (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
เสถียรภาพอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
แพ็คเกจ ท่อเหล็กหรือ ABS

 

ตารางที่ 2 - 2 × N PLC Fiber Splitter

พารามิเตอร์ 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (นาโนเมตร) 1260 ~ 1650
ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าระบุ
การสูญเสียการแทรก (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
การสูญเสียความสม่ำเสมอ (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
การสูญเสียกลับ (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์ (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
เสถียรภาพอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
แพ็คเกจ ท่อเหล็กหรือ ABS

หมายเหตุ:

  1. ระบุโดยไม่มีขั้วต่อ
  2. เพิ่มการสูญเสีย 0.15dB เพิ่มเติมต่อตัวเชื่อมต่อ

 Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS 0Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS 1Singl Mode16 พอร์ตตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC ต่อ 1X16 ABS 2

 

เราขอเชิญคุณส่งคำถามเพื่อขอรายละเอียดเพิ่มเติม

Junpu ใส่ใจทุกรายละเอียดของผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ!

รายละเอียดการติดต่อ
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Alice Ma

โทร: 86-18868807126

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ