บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

โครงสร้าง FTTH ระบบกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8 พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC UPC

ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โครงสร้าง FTTH ระบบกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8 พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC UPC

FTTH System Fiber Optic Splitter Box 1X8 Structure with SC UPC Connector
FTTH System Fiber Optic Splitter Box 1X8 Structure with SC UPC Connector FTTH System Fiber Optic Splitter Box 1X8 Structure with SC UPC Connector FTTH System Fiber Optic Splitter Box 1X8 Structure with SC UPC Connector FTTH System Fiber Optic Splitter Box 1X8 Structure with SC UPC Connector

ภาพใหญ่ :  โครงสร้าง FTTH ระบบกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8 พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC UPC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: JUNPU
ได้รับการรับรอง: ROHS, CE, CCC
หมายเลขรุ่น: กล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษมาตรฐานที่แข็งแกร่ง
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 10 วันทำการขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, บัตรเครดิตผ่านอาลีบาบา
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC, เอฟซี, LC, ST Ferrule End-face: PC, UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2 โหมดไฟเบอร์: Singlmode
บรรจุภัณฑ์: ท่อเหล็ก, ABS โครงสร้าง: 1X8
ชื่อสินค้า: กล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8 Optical Splitter Core: Corning Core
แยก PLC ในความตึงเครียด: > = 100N
แสงสูง:

fiber optic plc splitter

,

plc optical splitter

Junpu แยกใยแก้วนำแสงกล่อง 1X8 SC UPC Connector สำหรับระบบ FTTH

รายละเอียด:

  • ตัวแยกไฟเบอร์แบบออปติกเป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานประเภทแสงที่ประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นซิลิก้า
  • มันมีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นในการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี

คุณสมบัติ:

  • ผ่านการทดสอบสเปรย์เกลือ
  • แกนเฟอร์รัสน้อยกว่า 0.5um
  • ใช้วัตถุดิบใหม่ 100% ปฏิบัติตามมาตรฐาน RoHS
  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การออกแบบที่กะทัดรัด PDL ต่ำ
  • ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี
  • การใช้งานความยาวคลื่นกว้าง: ตั้งแต่ 1260nm ถึง 1650nm
  • อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง: จาก -40 ℃ถึง 85 ℃

การประยุกต์ใช้:

  • ระบบ FTTX
  • เครือข่าย PON
  • ลิงค์ CATV
ชื่อผลิตภัณฑ์ กล่องแยกไฟเบอร์ออปติก 1X8 SC UPC สำหรับระบบ FTTH
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260 ~ 1650nm
ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC APC, SC, LC, FC, ST

รายละเอียด:

พารามิเตอร์ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าที่ระบุ
การสูญเสียการแทรก (dB) (เกรด P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
ความคงตัวของอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
บรรจุภัณฑ์ ท่อเหล็กหรือ ABS

เราจริงใจเชิญคุณส่งคำถามสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม

Junpu ใส่ใจทุกรายละเอียดของผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ!

รายละเอียดการติดต่อ
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Alice Ma

โทร: 86-18868807126

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ