บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เครื่องส่งสัญญาณแสง 1550nm

ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เครื่องส่งสัญญาณแสง 1550nm

(9)
ประเทศจีน 10dbm โมดูลส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Catv กำกับ 1550 พร้อมไฟสำรอง 1U โรงงาน

10dbm โมดูลส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Catv กำกับ 1550 พร้อมไฟสำรอง 1U

10dbm โมดูลส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Catv กำกับ 1550 พร้อมกำลังไฟสำรอง 1U รายละเอียด: การมอดูเลตโดยตรงจะนำไปสู่เสียงร้องของเลเซอร์สูง (กระแสไบอัสของเลเซอร์ถูกมอดูเลตโดยสัญญาณและการเปลี่ยนแปลงและการสั่นของสเปกตรัมแ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:26:45
ประเทศจีน 1550 Fiber Optic Catv ทรานสมิตเตอร์ 1 พอร์ต 7dbm ระยะทาง 50 กม. ภายนอก โรงงาน

1550 Fiber Optic Catv ทรานสมิตเตอร์ 1 พอร์ต 7dbm ระยะทาง 50 กม. ภายนอก

Junpu 1550 Optical Transmitter Catv 1 พอร์ต 7dbm ระยะทาง 50 กม. จากภายนอก รายละเอียด: JP1517ET เครื่องส่งสัญญาณออปติคอลภายนอกแบบประหยัด 1550nm ผลิตขึ้นเป็นพิเศษสำหรับสถานี CATV ขนาดกลางและขนาดเล็ก เครื่องส่งสัญ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:45:06
ประเทศจีน 45 ~ 862Mhz 1550nm ส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 5dbm สำหรับสถานี CATV โรงงาน

45 ~ 862Mhz 1550nm ส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 5dbm สำหรับสถานี CATV

Junpu 45 ~ 862Mhz 1550nm External Modulation เครื่องส่งสัญญาณออปติคอล 5dbm รายละเอียด: 1550nm กำกับการปรับส่งสัญญาณแสงสูงสุดสนับสนุนระยะการส่ง 20km ถ้ามากกว่า 20km ก็ควรจะเป็น 1550nm เครื่องส่งสัญญาณปรับแสงปรับ ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:44:34
ประเทศจีน FTTH Catv 1550nm 2 พอร์ตตัวส่งสัญญาณแสง 11dbm โรงงาน

FTTH Catv 1550nm 2 พอร์ตตัวส่งสัญญาณแสง 11dbm

Junpu 2 พอร์ต 1550nm FTTH Catv Optical Transmitter 11dbm ในการปรับภายนอก รายละเอียด: JP15211ET เครื่องส่งสัญญาณออปติคอลภายนอกแบบประหยัด 1550nm ผลิตขึ้นเป็นพิเศษสำหรับสถานี CATV ขนาดกลางและขนาดเล็ก เครื่องส่งสัญ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:43:32
ประเทศจีน Junpu 20km ภายใน 1550nm ส่งสัญญาณแสง 10dbm 1 เอาท์พุท SC APC โรงงาน

Junpu 20km ภายใน 1550nm ส่งสัญญาณแสง 10dbm 1 เอาท์พุท SC APC

Junpu 20km 1550nm เครื่องส่งสัญญาณแสงภายใน 10dbm 1 เอาท์พุท SC APC รายละเอียด: การมอดูเลตโดยตรงจะนำไปสู่เสียงร้องของเลเซอร์สูง (กระแสไบอัสของเลเซอร์ถูกมอดูเลตโดยสัญญาณและการเปลี่ยนแปลงและการสั่นของสเปกตรัมแสง) ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:43:20
ประเทศจีน เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Catv ภายนอกแบบประหยัด 1550nm 9dbm 1 พอร์ต โรงงาน

เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Catv ภายนอกแบบประหยัด 1550nm 9dbm 1 พอร์ต

Junpu 1 พอร์ตภายนอก Catv ไฟเบอร์ออปติคอล 1550nm ส่งสัญญาณแสง 9dbm คุณสมบัติของสินค้า: ทั้งตัวดัดแปลงภายนอกและเลเซอร์นำเข้าจากประเทศสหรัฐอเมริกาหรือญี่ปุ่น วงจร pre-distortion ที่สมบูรณ์แบบช่วยให้มั่นใจได้ว่า ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:44:49
ประเทศจีน ยอดนิยม 100km 2 พอร์ต 1550nm ส่งสัญญาณแสง 8dbm Mdoulation ภายนอก โรงงาน

ยอดนิยม 100km 2 พอร์ต 1550nm ส่งสัญญาณแสง 8dbm Mdoulation ภายนอก

Junpu 100km 2 พอร์ต 1550nm ส่งสัญญาณแสง 8dbm Mdoulation ภายนอก รายละเอียด: JP1528ET เครื่องส่งสัญญาณแสงภายนอกขนาด 1550nm ที่ประหยัดผลิตขึ้นเป็นพิเศษสำหรับสถานี CATV ขนาดกลางและขนาดเล็ก เครื่องส่งสัญญาณออปติคอล ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:44:18
ประเทศจีน เครือข่าย 1550nm Optical Transmitter ภายนอก 2 พอร์ตต่อ 10dbm โรงงาน

เครือข่าย 1550nm Optical Transmitter ภายนอก 2 พอร์ตต่อ 10dbm

Junpu 1550nm External Modulation Optical Transmitter 2 พอร์ตต่อ 10dbm คุณสมบัติของสินค้า: ทั้งตัวดัดแปลงภายนอกและเลเซอร์นำเข้าจากประเทศสหรัฐอเมริกาหรือญี่ปุ่น วงจร pre-distortion ที่สมบูรณ์แบบช่วยให้มั่นใจได้ว่... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:43:47
ประเทศจีน 10dbm 1550nm ส่งสัญญาณแสง / ส่งสัญญาณเลเซอร์ Catv ในการปรับ Directed โรงงาน

10dbm 1550nm ส่งสัญญาณแสง / ส่งสัญญาณเลเซอร์ Catv ในการปรับ Directed

Junpu Catv Laser 10dbm ส่งสัญญาณแสง 1550 ในการปรับ Directed รายละเอียด: การมอดูเลตโดยตรงจะนำไปสู่เสียงร้องของเลเซอร์สูง (กระแสไบอัสของเลเซอร์ถูกมอดูเลตโดยสัญญาณและการเปลี่ยนแปลงและการสั่นของสเปกตรัมแสง) ชิปเลเซ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:43:02
Page 1 of 1