บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

FTTH Optical Receiver

(14)
ประเทศจีน Passive FTTH Catv Optical Receiver โหนดแสง WDM 47-1000MHz SC / APC - SC / UPC โรงงาน

Passive FTTH Catv Optical Receiver โหนดแสง WDM 47-1000MHz SC / APC - SC / UPC

Passive FTTH Catv Optical Receiver โหนดแสง WDM 47-1000MHz SC / APC - SC / UPC คุณสมบัติ: ออกแบบมาสำหรับเครือข่าย FTTH (Fiber To The Home) หากไม่มีแหล่งจ่ายไฟสามารถทำงานได้ตามปกติ Build-in WDM, 1310nm / 1490nm บ... อ่านเพิ่มเติม
2020-02-10 14:06:47
ประเทศจีน FTTH 12V Catd ในร่มไฟเบอร์ออปติคอลรับ FTTH ด้วยโมดูล Wdm ภายใน โรงงาน

FTTH 12V Catd ในร่มไฟเบอร์ออปติคอลรับ FTTH ด้วยโมดูล Wdm ภายใน

FTTH 12V Catd ในร่มไฟเบอร์ออปติคอลรับ FTTH ด้วยโมดูล Wdm ภายใน รายละเอียด: JPX86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นแตกต่างกันเล็กน้อย ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:26:22
ประเทศจีน ตัวรับแสงแบบพาสซีฟ FTTH, ตัวรับสัญญาณแสง Wdm Catv โหนดที่ 1 เอาต์พุต โรงงาน

ตัวรับแสงแบบพาสซีฟ FTTH, ตัวรับสัญญาณแสง Wdm Catv โหนดที่ 1 เอาต์พุต

FTTH Passive Wdm Catv Optical Receiver โหนด รายละเอียด: JPXP86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นมีความแตกต่างกันเล็กน้อย JPX86RW มีฟังก์ชั... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:25:41
ประเทศจีน FTTH เครือข่าย FTTH ตัวรับสัญญาณแสงพร้อมตัวกรองเอาต์พุต 1550nm 12V โรงงาน

FTTH เครือข่าย FTTH ตัวรับสัญญาณแสงพร้อมตัวกรองเอาต์พุต 1550nm 12V

Junpu FTTH ตัวรับออปติคัลโหนดพร้อมฟิลเตอร์เอาท์พุต 1550nm 12V รายละเอียด: JPX86RF ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นมีความแตกต่างกันเล็กน้อย ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:39:20
ประเทศจีน FTTH 1550nm ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Catv / ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็กสำหรับการเล่น Triple โรงงาน

FTTH 1550nm ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Catv / ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็กสำหรับการเล่น Triple

Junpu FTTH 1550nm Catv Filter ตัวรับออปติคอลสำหรับแอปพลิเคชัน Play Triple รายละเอียด: JPX86RF ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นแตกต่างกันเล็... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:39:08
ประเทศจีน กรณีโลหะ FTTH รับแสง Wdm 1550nm SC APC 12V แหล่งจ่ายไฟ โรงงาน

กรณีโลหะ FTTH รับแสง Wdm 1550nm SC APC 12V แหล่งจ่ายไฟ

Junpu Indoor Mini FTTH Optical Receiver Wdm 1550nm SC APC 12V พาวเวอร์ซัพพลาย รายละเอียด: JPX86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นแตกต่างกั... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:38:42
ประเทศจีน Junpu Mini Wdm Catv FTTH Agc ออปติคัลโหนด SC UPC 12V สำหรับโครงการ Triple Play โรงงาน

Junpu Mini Wdm Catv FTTH Agc ออปติคัลโหนด SC UPC 12V สำหรับโครงการ Triple Play

Junpu Mini Wdm Catv FTTH Agc ออปติคัลโหนด SC UPC 12V สำหรับโครงการ Triple Play รายละเอียด: JPX86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นมีความแต... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:38:29
ประเทศจีน ตัวรับออปติคัล Ftth Catv พร้อม AGC Wdm, ออปติคัลโหนด Ftth ในร่ม โรงงาน

ตัวรับออปติคัล Ftth Catv พร้อม AGC Wdm, ออปติคัลโหนด Ftth ในร่ม

Junpu Catv Optical Receiver Agc FTTH นำมาใช้สำหรับเครือข่าย Catv บริสุทธิ์ รายละเอียด: JPX86RG ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นมีความแตกต่า... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:38:00
ประเทศจีน เครือข่าย 12v Node FTTH ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็กพร้อม Wdm ในกล่องโลหะ โรงงาน

เครือข่าย 12v Node FTTH ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็กพร้อม Wdm ในกล่องโลหะ

Junpu FTTH 12 โวลต์มินิออปติคัลโหนดพร้อมตัวรับสัญญาณแสง Wdm ในกล่องโลหะ รายละเอียด: JPX86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นมีความแตกต่างกั... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:50:53
ประเทศจีน WDM Catv FTTH ออปติคอลรับโหนด SC APC 12V ใช้สำหรับ Gpon Triple Play Network โรงงาน

WDM Catv FTTH ออปติคอลรับโหนด SC APC 12V ใช้สำหรับ Gpon Triple Play Network

Junpu FTTH Catv Wdm ตัวรับโหนดออปติคัล SC APC 12V ใช้สำหรับ Gpon Triple Play Network รายละเอียด: JPX86RW ใช้เครื่องตรวจจับพลังงานแสงต่ำ GaAs และตอบสนองความต้องการของ CATV ที่ได้รับ แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายนั้นแต... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:50:24
Page 1 of 2|< 1 2 >|