บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เครื่องขยายสัญญาณแสง EDFA

ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เครื่องขยายสัญญาณแสง EDFA

(7)
ประเทศจีน 1550nm 4 พอร์ต Catv ออปติคอลแอมป์แต่ละเอาต์พุต 16dbm 1U Rack พลังงานสูง โรงงาน

1550nm 4 พอร์ต Catv ออปติคอลแอมป์แต่ละเอาต์พุต 16dbm 1U Rack พลังงานสูง

Junpu 1550nm 4 พอร์ตแอมป์ Catv Optical แต่ละเอาต์พุต 16dbm 1U Rack รายละเอียด: แอมพลิฟายเออร์แสง JP0416EA adopts เลเซอร์ปั๊มชั้นนำของโลกและใยแก้วนำแสงที่ใช้งานอยู่ การควบคุม APC, ACC และ ATC ที่สมบูรณ์แบบการออก... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:56:14
ประเทศจีน 16dbm 16 Output EDFA เครื่องขยายเสียงแสง 1550 Catv 1U แร็คสำหรับเครือข่ายใยแก้วนำแสง โรงงาน

16dbm 16 Output EDFA เครื่องขยายเสียงแสง 1550 Catv 1U แร็คสำหรับเครือข่ายใยแก้วนำแสง

Junpu 16dbm 16 Output เครื่องขยายเสียง Edfa 1550 Catv 1U แร็คสำหรับเครือข่ายออปติคอลไฟเบอร์ รายละเอียด: แอมพลิฟายเออร์แสง JP1616EA adopts เลเซอร์ปั๊มชั้นนำของโลกและใยแก้วนำแสงที่ใช้งานอยู่ การควบคุม APC, ACC แล... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:55:57
ประเทศจีน 8 พอร์ต Catv Edfa เออร์เบียมเจือไฟเบอร์เครื่องขยายเสียง 1550nm 23dbm อินพุต -5dbm ~ + 10dbm โรงงาน

8 พอร์ต Catv Edfa เออร์เบียมเจือไฟเบอร์เครื่องขยายเสียง 1550nm 23dbm อินพุต -5dbm ~ + 10dbm

Junpu 8 พอร์ตออปติคอลแอมป์ Catv 1550nm Edfa 23dbm อินพุต -5dbm ~ + 10dbm คุณสมบัติของสินค้า: กำลังขับรวมที่เลือกได้ 500 ~ 10000mW (27 ~ 40dBm) ชั้นวาง 19 ' 1RU พอร์ตเอาต์พุตเสริมได้ถึง 64 พอร์ตเสริม Built-in เค... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:54:14
ประเทศจีน เครือข่าย Catv EDFA Optical Amplifier 1550nm 8 พอร์ต 18dbm SC APC 1U โรงงาน

เครือข่าย Catv EDFA Optical Amplifier 1550nm 8 พอร์ต 18dbm SC APC 1U

Junpu Catv Edfa 1550 8 พอร์ต 18dbm เครื่องขยายเสียงอินพุตออปติคอล SC APC 1U รายละเอียด: แอมพลิฟายเออร์แสง JP0818EA adopts เลเซอร์ปั๊มชั้นนำของโลกและใยแก้วนำแสงที่ใช้งานอยู่ การควบคุม APC, ACC และ ATC ที่สมบูรณ์... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:53:53
ประเทศจีน เออร์เบียม Doped ไฟเบอร์แอมป์ 1550nm 23dbm 1 เอาท์พุท SC APC 2 พาวเวอร์ซัพพลาย โรงงาน

เออร์เบียม Doped ไฟเบอร์แอมป์ 1550nm 23dbm 1 เอาท์พุท SC APC 2 พาวเวอร์ซัพพลาย

Junpu 1550nm Edfa เครื่องขยายเสียงออปติคอล 23dbm 1 เอาท์พุท SC APC 2 แหล่งจ่ายไฟ คุณสมบัติของสินค้า: กำลังขับรวมที่เลือกได้ 500 ~ 10000mW (27 ~ 40dBm) ชั้นวาง 19 ' 1RU พอร์ตเอาต์พุตเสริมได้ถึง 64 พอร์ตเสริม ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:53:14
ประเทศจีน 1550nm Catv EDFA Optical Amplifier 16 เอาต์พุตต่อพอร์ต 20dbm แร็ค 1U โรงงาน

1550nm Catv EDFA Optical Amplifier 16 เอาต์พุตต่อพอร์ต 20dbm แร็ค 1U

Junpu 1550 ออปติกแอมพลิฟายเออร์ Catv 16 เอาท์พุต Edfa ต่อพอร์ต 20dbm แร็ค 1U รายละเอียด: แอมพลิฟายเออร์แสง JP1620EA adopts เลเซอร์ปั๊มชั้นนำของโลกและใยแก้วนำแสงที่ใช้งานอยู่ การควบคุม APC, ACC และ ATC ที่สมบูรณ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:52:45
ประเทศจีน 1550nm Catv High Power Edfa Amplifier 1 พอร์ต 23dbm SC APC 1U Rack โรงงาน

1550nm Catv High Power Edfa Amplifier 1 พอร์ต 23dbm SC APC 1U Rack

Junpu 1 พอร์ต 1550nm Catv Edfa 23dbm SC APC 1U แร็ค 2 พาวเวอร์ซัพพลาย รายละเอียด: แอมพลิฟายเออร์แสง JP0123EA adopts เลเซอร์ปั๊มชั้นนำของโลกและใยแก้วนำแสงที่ใช้งานอยู่ การควบคุม APC, ACC และ ATC ที่สมบูรณ์แบบการ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:55:40
Page 1 of 1