บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

FTTH Gpon EDFA WDM

(39)
ประเทศจีน 1540-1563nm PON CATV FTTH Gpon EDFA WDM Combiner 32 พอร์ต 23dbm ต่อพอร์ต โรงงาน

1540-1563nm PON CATV FTTH Gpon EDFA WDM Combiner 32 พอร์ต 23dbm ต่อพอร์ต

1540 ~ 1563nm PON CATV EDFA WDM Combiner 32 พอร์ต 23dbm ต่อพอร์ต คุณสมบัติของสินค้า: เสียงรบกวนต่ำ (ปกติ≤4.5dB, สูงสุด≤5.0dB) พอร์ต RJ 45 มาตรฐานสำหรับการควบคุมระยะไกลเราสามารถจัดทำสัญญาเอาท์พุทและตัวจัดการเว็บ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:28:44
ประเทศจีน 32 Outputs 1550 FTTH Gpon EDFA WDM เครื่องขยายเสียงแสง 20dBm -10 ~ + 10dbm โรงงาน

32 Outputs 1550 FTTH Gpon EDFA WDM เครื่องขยายเสียงแสง 20dBm -10 ~ + 10dbm

32 เอาท์พุท FTTH Gpon 1550 Edfa Wdm เครื่องขยายเสียงออปติคอล 20dBm -10 ~ + 10dbm คุณสมบัติของสินค้า: เสียงรบกวนต่ำ (ปกติ≤4.5dB, สูงสุด≤5.0dB) พอร์ต RJ 45 มาตรฐานสำหรับการควบคุมระยะไกลเราสามารถจัดทำสัญญาเอาท์พุท... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:27:56
ประเทศจีน พลังงานสูง 1550 Pon Edfa เครื่องขยายสัญญาณแสง Wdm Combiner 16 เอาท์พุทต่อ 19dbm โรงงาน

พลังงานสูง 1550 Pon Edfa เครื่องขยายสัญญาณแสง Wdm Combiner 16 เอาท์พุทต่อ 19dbm

พลังงานสูง 1550 Pon Edfa เครื่องขยายเสียงแสง Wdm Combiner 16 เอาท์พุทต่อ 19dbm รายละเอียด: พารามิเตอร์ สเปค ชื่อผลิตภัณฑ์กะรัต พลังงานสูง 1550 Pon Edfa เครื่องขยายเสียงแสง Wdm Combiner 16 เอาท์พุทต่อ 19dbm ความ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:28:14
ประเทศจีน Pon Edfa Wdm อินพุตคลื่นวิทยุ 32 พอร์ต 1550nm เครื่องขยายเสียงแสงด้วยเลเซอร์ JDSU โรงงาน

Pon Edfa Wdm อินพุตคลื่นวิทยุ 32 พอร์ต 1550nm เครื่องขยายเสียงแสงด้วยเลเซอร์ JDSU

Pon Edfa Wdm พร้อม RF อินพุต 32 พอร์ต 1550nm เครื่องขยายเสียงแสงด้วยเลเซอร์ JDSU คุณสมบัติของสินค้า: เสียงรบกวนต่ำ (ปกติ≤4.5dB, สูงสุด≤5.0dB) พอร์ต RJ 45 มาตรฐานสำหรับการควบคุมระยะไกลเราสามารถจัดทำสัญญาเอาท์พุท... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:27:35
ประเทศจีน FTTH 1550 เครื่องขยายเสียงออปติคอล Edfa Gpon Edm 16 พอร์ต 2U แร็คประสิทธิภาพสูง โรงงาน

FTTH 1550 เครื่องขยายเสียงออปติคอล Edfa Gpon Edm 16 พอร์ต 2U แร็คประสิทธิภาพสูง

FTTH 1550 เครื่องขยายเสียงออปติคอล Edfa Gpon Edm 16 พอร์ต 2U แร็ค รายละเอียด: JP16XXEAP (2RU) ซีรีย์เป็นเสียงรบกวนต่ำ, ประสิทธิภาพสูง, FTTP กำลังสูง, แอมพลิฟายเออร์ออปติคอลหลายพอร์ตพร้อมกับคลื่นความถี่ที่ได้รับ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 14:27:07
ประเทศจีน 2U 16 พอร์ต Catv Edfa Combiner, Wdm Erbium Doped ไฟเบอร์แอมป์ 1550nm โรงงาน

2U 16 พอร์ต Catv Edfa Combiner, Wdm Erbium Doped ไฟเบอร์แอมป์ 1550nm

Junpu 2U 16 พอร์ต Catv Edfa Combiner Wdm Edfa 1550nm แต่ละพอร์ต 21dbm คุณสมบัติของสินค้า: เอาต์พุตปรับได้ด้วยปุ่มในแผงด้านหน้าหรือเว็บ SNMP ช่วงลดลง 4dBm สามารถทำงานร่วมกับเทคโนโลยี FTTx PON ใดก็ได้: EPON / ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:20:17
ประเทศจีน 64 พอร์ต 1550nm FTTH Gpon EDFA WDM, สายเคเบิลเครื่องขยายเสียงแสงแร็ค 2U โรงงาน

64 พอร์ต 1550nm FTTH Gpon EDFA WDM, สายเคเบิลเครื่องขยายเสียงแสงแร็ค 2U

Junpu FTTH GPON 64 พอร์ต Edfa Wdm 1550nm เครื่องขยายเสียงแสงราคาแร็ค 2U คุณสมบัติของสินค้า: แบนด์วิดธ์การทำงาน 1540 ~ 1565nm สำหรับออปติคัลแอมป์ แต่ละพอร์ตแสงเอาท์พุทจะมี CWDM ประสิทธิภาพสูงในตัวเส้นใยเดี่ยวสาม... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:18:08
ประเทศจีน FTTx 32 พอร์ต Pon Wdm Edfa เครื่องขยายเสียงใยแก้วนำแสง 1550nm แต่ละ 15dbm โรงงาน

FTTx 32 พอร์ต Pon Wdm Edfa เครื่องขยายเสียงใยแก้วนำแสง 1550nm แต่ละ 15dbm

Junpu FTTx 32 พอร์ต Pon Wdm Edfa เครื่องขยายเสียงใยแก้วนำแสง 1550nm แต่ละ 15dbm รายละเอียด: JP3215EAP (2RU) ซีรีย์เป็นเสียงรบกวนต่ำ, ประสิทธิภาพสูง, FTTP กำลังสูง, แอมพลิฟายเออร์ออปติคอลหลายพอร์ตที่มีย่านความถี... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:11:24
ประเทศจีน 16 เอาท์พุท FTTH Gpon EDFA WDM Combiner Huawei 1550nm ต่อเอาต์พุต 20dbm โรงงาน

16 เอาท์พุท FTTH Gpon EDFA WDM Combiner Huawei 1550nm ต่อเอาต์พุต 20dbm

Junpu 16 เอาต์พุต Wdm Catv Edfa Combiner Huawei 1550nm ต่อเอาต์พุต 20dbm รายละเอียด: พารามิเตอร์ สเปค ชื่อผลิตภัณฑ์ 16 เอาต์พุต Wdm Catv Edfa Combiner ความยาวคลื่นทำงาน เอาท์พุทผสม 1490/1310 / 1550nm ประเภทตัวเ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:05:20
ประเทศจีน 64 พอร์ตเอาต์พุตเครื่องขยายเสียง Catv / Pon Gpon Edfa ต่อเอาต์พุต 16dbm โรงงาน

64 พอร์ตเอาต์พุตเครื่องขยายเสียง Catv / Pon Gpon Edfa ต่อเอาต์พุต 16dbm

Junpu 64 พอร์ต Catv Pon เครื่องขยายเสียง Edfa Gpon ต่อเอาท์พุท 16dbm รายละเอียด: JP6416EAP (2RU) ซีรีย์เป็นเสียงรบกวนต่ำ, ประสิทธิภาพสูง, FTTP กำลังสูง, แอมพลิฟายเออร์ออปติคัลหลายพอร์ตที่มีแถบคลื่นความถี่ได้รับ... อ่านเพิ่มเติม
2019-08-16 15:17:35
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|