บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC

อย่างดี ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง สำหรับการขาย
อย่างดี ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง สำหรับการขาย
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC

ประเทศจีน แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC ผู้ผลิต
แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC ผู้ผลิต แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC ผู้ผลิต แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC ผู้ผลิต แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  แยกไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, ประเภทเทป 1x8 Plc แยก SC APC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: JUNPU
ได้รับการรับรอง: ROHS, CE, CCC
หมายเลขรุ่น: ตัวแยก apc 1x8

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษมาตรฐานที่แข็งแกร่ง
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 10 วันทำการขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, บัตรเครดิตผ่านอาลีบาบา
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC, เอฟซี, LC, ST Ferrule End-face: PC, UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2 โหมดไฟเบอร์: Singlmode
บรรจุภัณฑ์: ท่อเหล็ก, ABS โครงสร้าง: 1X8
ชื่อสินค้า: ไฟเบอร์ออปติก Splitter Apc 1x8

Junpu แยกไฟเบอร์ออปติก Apc 1x8 ประเภทคาสเซ็ตแยก PLC SCAPC

คุณสมบัติ:

  • ผ่านการทดสอบสเปรย์เกลือ
  • แกนเฟอร์รัสน้อยกว่า 0.5um
  • ใช้วัตถุดิบใหม่ 100% ปฏิบัติตามมาตรฐาน RoHS
  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การออกแบบที่กะทัดรัด PDL ต่ำ
  • มีความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณที่ดี
  • การใช้งานความยาวคลื่นกว้าง: ตั้งแต่ 1260nm ถึง 1650nm
  • อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง: จาก -40 ℃ถึง 85 ℃

รายละเอียด:

  • ตัวแยกไฟเบอร์แบบออปติกเป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานประเภทแสงที่ประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นซิลิก้า
  • มันมีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นในการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี

การประยุกต์ใช้:

  • ไฟเบอร์ไปยังจุด (FTTX)
  • ไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)
  • เครือข่ายแสงแบบพาสซีฟ (PON, GEPON)
  • เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
  • เคเบิลทีวี (CATV)
  • อุปกรณ์ทดสอบ

รายละเอียด:


ตารางที่ 1 - 1 × N PLC แยกเส้นใย

พารามิเตอร์ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าที่ระบุ
การสูญเสียการแทรก (dB) (เกรด P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
ความคงตัวของอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
บรรจุภัณฑ์ ท่อเหล็กหรือ ABS

ตารางที่ 2 - 2 × N PLC แยกเส้นใย

พารามิเตอร์ 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าที่ระบุ
การสูญเสียการแทรก (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
ความคงตัวของอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
บรรจุภัณฑ์ ท่อเหล็กหรือ ABS

หมายเหตุ:

  1. ระบุโดยไม่มีตัวเชื่อมต่อ
  2. เพิ่มการสูญเสีย 0.15dB เพิ่มเติมต่อตัวเชื่อมต่อ

เราจริงใจเชิญคุณส่งคำถาม สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม

Junpu ใส่ใจทุกรายละเอียดของผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ!

รายละเอียดการติดต่อ
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Alice Ma

โทร: 86-18868807126

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ