บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
บ้าน ผลิตภัณฑ์ส่งสัญญาณแสง 1310nm

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงสากล 1310nm เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ 18mw ใหม่เลเซอร์ SC APC

ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. รับรอง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีและราคาสมเหตุสมผล Junpu ช่วยฉันได้มาก!

—— คาร์ลอ

ใช่ EDFA WDM ทำงานได้ดี

—— โฮเซ

บริการที่สมบูรณ์แบบประหยัดเงิน ขอบคุณ!

—— ฝรั่งเศส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงสากล 1310nm เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ 18mw ใหม่เลเซอร์ SC APC

Universal 1310nm Fiber Optic Cable Laser Transmitter 18mw New Laser SC APC
Universal 1310nm Fiber Optic Cable Laser Transmitter 18mw New Laser SC APC Universal 1310nm Fiber Optic Cable Laser Transmitter 18mw New Laser SC APC

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลใยแก้วนำแสงสากล 1310nm เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ 18mw ใหม่เลเซอร์ SC APC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: JUNPU
ได้รับการรับรอง: ROHS, CE, CCC
หมายเลขรุ่น: JP1318DT

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษมาตรฐานที่แข็งแกร่ง
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 10 วันทำการขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, บัตรเครดิตผ่านอาลีบาบา
สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้นต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: ไฟเบอร์เลเซอร์ 1310nm ส่งสัญญาณแสง ความยาวคลื่น: 1,310 ± 10
พอร์ตออก: 1 พอร์ต กำลังแสงส่งออก: 4 ~ 30mw
ความถี่ในการทำงาน: 45 ~ 862Mhz ประเภทเลเซอร์: AOI
ตัวเชื่อมต่อแสง: SC APC หรือ FC APC แรงดันทำงาน: AC220V หรือ DC48V
แหล่งพลังงาน: 1 + 1 แหล่งพลังงานสำรอง การประกัน: ปีที่ 2
เลอ: ใช่
แสงสูง:

fiber optic laser transmitter

,

fiber optic catv transmitter

Junpu ไฟเบอร์เลเซอร์ 1310nm ส่งสัญญาณแสง 18mw ใหม่เลเซอร์ SC APC

รายละเอียด:

  • Junpu 1310nm เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงโดยตรง adopts เลเซอร์ DFB เป็นเส้นตรงสูงของแบรนด์ที่มีชื่อเสียงในโลกและสร้างวงจรการปรับ pre-distortion ที่สมบูรณ์แบบและเลเซอร์ APC, ATC วงปิดวงจรควบคุม พารามิเตอร์การทำงานทั้งหมดของเครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงถูกควบคุมโดยไมโครโปรเซสเซอร์และหน้าจอ LCD ที่แผงด้านหน้าสามารถแสดงสถานะการทำงานที่เกี่ยวข้องและข้อมูลความผิดปกติ

  • JP1318DT เป็นเครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงสากล 1310nm

คุณสมบัติของสินค้า:

  • เลเซอร์ใช้ผลิตภัณฑ์ที่ผลิตโดย American Ortel หรือ Japan Fujitsu
  • เครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก JP-1318DT ทุกประเภทเป็นวงจรปรับเลเซอร์ pre-distortion ที่มีประสิทธิภาพสูงในตัวซึ่งสามารถปรับปรุงCSO≥8dB

รายละเอียด:

พารามิเตอร์ สเปค
ชื่อผลิตภัณฑ์ ไฟเบอร์เลเซอร์ 1310nm ส่งสัญญาณแสง 18mw
ความยาวคลื่นทำงาน 1,310 ± 10
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา
กำลังแสงส่งออก 4 ~ 30mw

ข้อมูลทางเทคนิค:

ประสิทธิภาพ ดัชนี เสริม
คุณสมบัติออปติก ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 1,310 ± 10 JP1318DT
กำลังขับ (MW) 4 ~ 26
ผลตอบแทนการสูญเสีย (เดซิเบล) ≥55
ขั้วต่อใยแก้วนำแสง SC / APC ตัวเลือก FC / APC
คุณสมบัติ RF แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz) 45-862
ระดับอินพุต (dBmV) 20 ± 2
ความเรียบ (เดซิเบล) ≤± 0.75 45 ~ 862MHz
ผลตอบแทนการสูญเสีย (เดซิเบล) > 16 45 ~ 750MHz
อินพุตความต้านทาน (Ω) 75
อินเตอร์เฟซ RF ประเภท F จักรพรรดิเสริม
คุณสมบัติการเชื่อมโยง ส่งช่องทาง PAL-D / 60CH NTSC / 80CH
CNR (เดซิเบล) ≥52

10Km ใยแก้วนำแสง 0dBm

รับ

CTB (เดซิเบล) ≤-67
CSO (เดซิเบล) ≤-63

ทั่วไป

ลักษณะ

พอร์ตเชื่อมต่อเครือข่าย RJ45, RS232 รองรับ IE & SNMP
แหล่งจ่ายไฟ (V) อำนาจเมือง 90 ~ 265

-48VDC เป็นตัวเลือก

(30 ~ 60Vdc)

สิ้นเปลืองพลังงาน (W) ≤50 พลังงานเดียวทำงาน
ทำงานชั่วคราว (° C) -5 ~ 65

อุณหภูมิของเครื่องจักร ควบคุม

อัตโนมัติ

การจัดเก็บอุณหภูมิ (° C) -40 ~ 85
ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน (%) 5 ~ 95
ขนาด ( ") 19 × 10 × 1.75 (กว้าง) x (D) x (H)

ประชุมเชิงปฏิบัติการ:

เราจริงใจเชิญคุณส่งคำถาม สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม

Junpu ใส่ใจทุกรายละเอียดของผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ!

รายละเอียดการติดต่อ
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Alice Ma

โทร: 86-18868807126

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ